Kituo cha Msaada cha HomeManager: Maswali ya Wenye Nyumba Yamejibiwa

Miongozo hii inajibu maswali ambayo wenye nyumba huuliza mara nyingi kuhusu kuendesha mali ya kupangisha, kwa hatua rahisi na mifano halisi kwa shilingi za Kenya. Kila mmoja pia unaeleza jinsi HomeManager, programu ya usimamizi wa mali kutoka BUNIVA Technologies, inavyoshughulikia kazi hiyo.

Miongozo

Endesha kodi zako kutoka mahali pamoja.

HomeManager inatoa ankara za kodi, inatoza maji, inalinganisha malipo ya M-Pesa na inamruhusu msaidizi wa AI kufanya ufuatiliaji, kwa uthibitisho wako.

Anza kutumia HomeManager

Soma Pia

Pokea vidokezo vya usimamizi wa nyumba kwenye barua pepe yako:
HomeManager: Kodi, maji na malipo mahali pamoja
Jaribu bila malipo kwa siku 30