Uliza Chochote Kuhusu Majengo Yako
Msaidizi wa AI wa HomeManager anaelewa data yako. Uliza kuhusu wapangaji, fuatilia malipo, tengeneza ripoti: yote kwa mazungumzo ya kawaida.
Jaribu bila malipo kwa siku 30Msaidizi wa AI Anaweza Kufanya Nini?
Uliza Kuhusu Majengo na Wapangaji
Uliza "Wapangaji wangu wa Kilimani ni akina nani?" au "Nionyeshe nyumba zilizo wazi zenye kodi zaidi ya 30K" na upate majibu sahihi papo hapo kutoka kwa data yako.
Fuatilia Malipo ya Kodi
"Kodi kiasi gani imekusanywa mwezi huu?" au "Ni wapangaji gani wana salio linalodaiwa?": maswali ya malipo yanajibiwa kwa sekunde chache.
Tengeneza Ripoti
"Tengeneza ripoti ya mwezi ya Sunrise Apartments": AI inatengeneza ripoti iliyopangwa vizuri yenye mapato, gharama na takwimu za ukaaji.
Maarifa kuhusu Matengenezo
"Nina tiketi gani za matengenezo zilizo wazi?" au "Nionyeshe matatizo ya mabomba robo hii ya mwaka": pata data ya matengenezo papo hapo.
Takwimu na Mienendo
"Linganisha ukaaji katika majengo yangu" au "Mwenendo wa mapato yangu ukoje?": maswali ya uchambuzi bila kupakua majedwali ya Excel.
Kufuatilia Huduma
"Wastani wa matumizi ya maji wa Bloku A ni kiasi gani?": gundua mienendo na kasoro katika matumizi ya huduma.
Uliza Tu: Hii Hapa Mifano Halisi
Hakuna menyu za kupitia. Hakuna vichujio vya kuweka. Andika tu unachohitaji.
"Nani hajalipa kodi ya Julai?"
Inaleta orodha ya wapangaji wenye salio lililochelewa, kiasi wanachodaiwa na namba zao za mawasiliano.
"Jumla ya mapato yangu mwezi huu ikilinganishwa na mwezi uliopita ni kiasi gani?"
Ulinganisho wenye asilimia ya mabadiliko na mgawanyo kwa kila jengo.
"Mkataba wa upangaji wa John Kamau unaisha lini?"
Tarehe ya mkataba kuisha, hali ya kufanywa upya, na mawasiliano ya mpangaji.
"Tengeneza muhtasari wa gharama wa robo ya pili (Q2)"
Ripoti iliyopangwa yenye gharama kwa aina na kwa jengo.
"Nionyeshe majengo yenye ukaaji chini ya 80%"
Orodha ya majengo yasiyofanya vizuri pamoja na maelezo ya nyumba zilizo wazi.
"Kodi kiasi gani imekusanywa leo?"
Jumla ya makusanyo ya wakati halisi pamoja na idadi ya miamala.
Tumia Mtoa Huduma wa AI Unayemchagua
Tofauti na mifumo inayokufunga kwa kampuni moja ya AI yenye gharama zilizofichwa, HomeManager inatumia muundo wa BYOK (Bring Your Own Key: tumia ufunguo wako mwenyewe).
Unaweka ufunguo wako wa API kutoka kwa mtoa huduma unayempendelea. Hii inamaanisha unadhibiti gharama zako, unachagua modeli inayokufaa zaidi, na data yako inabaki kati yako na mtoa huduma uliyemchagua.
Inazingatia Ruhusa na ni Salama
Msaidizi wa AI anaheshimu udhibiti wako wa ufikiaji kulingana na jukumu. Msimamizi wa jengo anaweza kuuliza kuhusu wapangaji wa majengo aliyopewa, lakini hawezi kuuliza data ya fedha ambayo haruhusiwi kuiona.
Udhibiti wa kiwango cha matumizi na ufuatiliaji wa matumizi uliojengwa ndani huwawezesha wasimamizi wa akaunti kufuatilia matumizi ya AI katika shirika zima na kuweka mipaka inayofaa.
- Ufikiaji kulingana na jukumu unatekelezwa
- Dashibodi ya kufuatilia matumizi
- Mipaka ya matumizi unayoweza kuweka
- Kumbukumbu kamili za ukaguzi
Uko Tayari Kujaribu Usimamizi wa Nyumba Unaoendeshwa na AI?
Msaidizi wa AI wa HomeManager amejumuishwa katika mipango yote. Hakuna gharama ya ziada. Anza siku 30 za majaribio bila malipo leo.
Anza majaribio bila malipo